ราคา 6200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 151219.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ็็H Sukhumvit 47

Michelle Fede
0870583008
2015-03-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168659
รายละเอียดเพิ่มเติม
H Condo at Sukhumvit 43

H Condo HOT price - คอนโด ขายดาวน์
็็H  Sukhumvit 47

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

H Condo HOT price - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 168659
2015-03-10 00:00:00.0
Add to wishlist

็็H Sukhumvit 47

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Michelle Fede

0870583008

ขาย 6200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
H Condo HOT price - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 6200000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดใหม่
เช่า 9000.00 บาท
เดอะซี้ด เมมโมรี่
ขาย 30000.00 บาท
***ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 44/1 1bed - คอนโด ขาย
ขาย 6730000.00 บาท
คอนโด ในซอยโชคชัย 4
ขาย 400000.00 บาท
คอนโดใหม่ ให้เช่า
เช่า 10000.00 บาท
คอนโด The Base ParkWest Sukhumvit 77 ห้องขนาด 26 ตร.ม.
ขาย 52000.00 บาท
Q. House Sukumvit 79 ชั้น 23 2bedrooms 5.3MB - คอนโด ขาย
ขาย 5300000.00 บาท
ขายLife @พหล อารีย์ - คอนโด ขาย
ขาย 3300000.00 บาท
ห้องชุดพร้อมเฟอร์ฯ
ขาย 750000.00 บาท
clear