ราคา 4370000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 72833.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม

วันวิสาข์ ปัญจรงคะ
0836889991
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 107148
รายละเอียดเพิ่มเติม
CN-52 ขาย/เช่า คอนโด Maple Private Living สาทร ใกล้ รร อัสสัมชัญ พท.60 ตรม. เช่า 22,000 ขาย 4.37 ราคารวมโอน สนใจติดต่อ 081-638-8199
คอนโดMaple Private Living สาทร ใกล้รร.อัสสัมชัญแผนกประถม เพียง 400 ม. ชั้น 9 พื้นที่ 60 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ 1นั่งเล่น และบริเวณครัว พร้อมตกแต่ง ผ้าม่าน วอลเปเปอร์ทั้งห้อง ตู้เย็น แอร์ไดกิ้น3 เครื่อง เครื่องซักผ้าฝาหน้าElectrolux 8 kg. ไมโครเวฟ โซฟากางเป็นเตียงนอนได้ ชุดบิ้วอินครัว ชุดตู้โชว์ ชั้นวางทีวี ทีวี sony จอแบน42" ที่จอดรถ1คัน หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย facilities ครบครันมีสระว่ายน้ำ ฟิตเนต ซาวน่า สวนหย่อมดาดฟ้า คอนโดนี้เงียบและปลอดภัยมากๆ security ใช้ scanนิ้วมือก่อนเข้าตึก

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เดอะเมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส ใกล้BTS 133 ต.ร.ม. - คอนโด ขาย
เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด The Maple สาทร-นราธิวาส 77ตรม

เลขที่: 166799
2015-02-20 18:48:32.0
Add to wishlist

เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม