ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53846.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

น้ำมนต์ เศรษฐี
0867793949
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 118368
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องอยู่ชั้น 7 ตัวอาคารสูง 21 ชั้น ขนาดห้อง 65 ตร.ม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1ครัว ครัวบิลท์อิน
วิวสระว่ายน้ำ อยู่ในซอยลาดพร้าวซอย 8
ใกล้ MRT สถานีพหล ใกล้ยูเนี่ยนมอลล์ Central ลาดพร้าว รร.เซ็นจอห์นนานาชาติ ม.เซ็นจอห์น การบินไทย สนใจติดต่อ น้ำมนต์ 086-779-3949

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย เดอะ เลกาซี่ วิภาวดี ลาดพร้าวซอย 8 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2900000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284403
2019-07-01 21:56:14.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 2900000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 5000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284049
2019-06-25 22:49:51.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 5000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 9900000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 283743
2019-06-22 16:26:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 341.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 9900000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 130000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland