ราคา 14800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 242622.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Kannut(Kate) กรรฐ์ณัฐ
0929749924
2015-01-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 119749
รายละเอียดเพิ่มเติม
Project : 185 Rajadamri

1)Bedroom : 1-bedroom
Size : 61 sq.m.
Price : 14,800,000 Baht
View : East
Remark : Foreigner quota, before transfer

2)Bedroom :2-bedroom
Size : 107 -140 sq.m.
Price : 40,000,000 Baht
View :

3)Bedroom :3-bedroom
Size : 156 sq.m.
Price : 49,000,000 Baht

รายละเอียดเพิ่มเติม:
185 Rajadamri 1-bedroom near BTS Rajadamri - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

185 Rajadamri 1-bedroom near BTS Rajadamri - คอนโด ขาย

เลขที่: 119749
2015-01-22 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 61.0 ตารางเมตร

Kannut(Kate) กรรฐ์ณัฐ

0929749924

ขาย 14800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
185 Rajadamri 1-bedroom near BTS Rajadamri - คอนโด ขาย
ขาย 14800000.00 บาท
[[ ขาย ]] ห้องสวย ขรึม 1 นอน 35 ตร.ม. ยู ดีไลท์ แอทบางซื่อสเตชั่น MRT เตาปูน
ขาย 2290000.00 บาท
ให้เช่า 1นอน28ตรม10000บ LUMPINI PARK RIVERSIDE – RAMA 3 -1366
เช่า 10000.00 บาท
ขายคอนโดบ้านสวนสุขุมวิท ขนาด 130 ตารางเมตร ซอยอ่อนนุช 46 **เจ้าของขายเอง**
ขาย 2690000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Noble Revolve Ari | noble revolve อารีย์ | โนเบิล รีวอลฟ์ อารีย์ | NOBLE REVOLVE ซ.อารีย์ - 515000 บาท ติดต่อคุณ weerapat