ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 0.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

somkiatmai
2014-08-08 20:45:00.0
เลขที่ประกาศ: 133810
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโดหรูยังเพลสแกรนด์เลอจาแด็ง เพ็นท์เฮ้าส์ชั้น18และ19เนื้อที่153.20ตรม. มี3ห้องนอน อยู่ซ.พหลโยธิน37ใกล้เมเจอร์รัชโยธิน เซ็นทรัลลาดพร้าว ราคา5.5ล้านบาท(35,900บาท/ตรม.) (งดนายหน้า)
ติดต่อ เพิ่มศักดิ์ 080-806-4400

ติดต่อ เพิ่มศักดิ์ 080-806-4400

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดหรูยังเพลสแกรนด์เลอจาแด็ง เพ็นท์เฮ้าส์ชั้น18และ19เนื้อที่153.20ตรม. มี3ห้องนอน อยู่ซ.พหลโยธิน37ใกล้เมเจอร์รัชโยธิน เซ็นทรัลลาดพร้าว
ขาย 5500000.00 บาท
คอนโดอิซซี่ ทำเลดีที่สุดบนถนนสุขสวัสดิ์ ใกล้พระราม2เเละทางด่วน
ขาย 1800000.00 บาท
ขายคอนโด Bangkok Feliz รัชโยธิน 1 ห้องนอน 44.33 ตร.ม. ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน
ขาย 4400000.00 บาท
เรามีสิ่งที่ถูกและพร้อมจะทำให้คุณได้รับความสุขและความสมหวังนั้นคือคอนโดสะพานควายที่มีทั้งความสะอาดและความปลอดภัยสำหรับการทำให้คุณได้รับความมั่นคงในชีวิต
เรามีความประสงค์ให้คุณได้รับสิ่งที่ดีและมีราคาถูกนั้นคือคอนโดสะพานควายที่มีทั้งความหรูหราและรวมไปถึงความมีประสิทธิภาพสำหรับการใช้ชีวิตในการพักอาศัยได้อย่างดีเยี่ยม
ขายคอนโด ใกล้ MRT พหลโยธิน รถไฟฟ้าหมอชิต เซ็นทรัลลาดพร้าว โลตัสลาดพร้าว
ขาย 650000.00 บาท
ขายคอนโดฯ ซอยวิภาวดี48 เขตจตุจักร วิวสวย เงียบ เฟอร์บิวอิน เครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่
ขาย 2900000.00 บาท
[[ ให้เช่า ]] ห้องมุม วิวสระ ชั้น 6 ใหญ่กว่าห้องอื่น 30 ตร.ม. ไอคอนโด ศาลายา2
เช่า 8000.00 บาท
คอนโด ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู
ขาย 4200000.00 บาท
ให้เช่า Plum Condo Bangyai Station 2 ห้องนอน ตึก E ใกล้โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ บางใหญ่
เช่า 11000.00 บาท
clear