ราคา 100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3125.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
เลขที่ห้อง 1410
โครงการ Bangkok Horizon Tiwanon

เอ
0918811929
2014-10-29 17:47:32.0
เลขที่ประกาศ: 147949
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชั้น 14 ห้อง 1410 ของแถม TV LED 40" / แอร์ 1 / ตู้เย็น / กระจกกั้นอาบน้ำ / เครื่องดูดควัน / เตาไฟฟ้า / ไมโครเวฟ / เฟอร์ครบ พร้อมส่วนลดวันโอน 100,000 บาท (ราคาหน้าสัญญาหลังหักส่วนลดอยู่ที่ 2.4 ล้านบาท) ขายดาวน์ 100,000 ครับ

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-08-25 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Bangkok Horizon Tiwanon

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Bangkok Horizon Tiwanon

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ คอนโดโครงการ Bangkok Horizon Tiwanon

เลขที่: 147949
2014-10-29 17:47:32.0
Add to wishlist

Bangkok Horizon Tiwanon

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

เอ

0918811929

ขาย 100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ คอนโดโครงการ Bangkok Horizon Tiwanon
ขาย 100000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ นิว โนเบิล งามวงศ์วาน - 230000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 230000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ - 295000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 295000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ อพาร์ตเมนต์ แถวท่าน้ำนนท์ - 9900000 บาท ติดต่อคุณอุ๊ 0625549146
ขาย 9900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ พรปิยะแมนชั่น - 1180000 บาท ติดต่อคุณ ปรีชา กาพันธ์