ราคา 5650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102727.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ โครงการ Life @ ติดถนนสุขุมวิท 65

บริษัท สุวรรณภูมิ เอสเตท เอเจนซี่ จำกัด
089-4539314
2014-01-21 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1480
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดมี 26 ชั้น อยู่ชั้นที่ 20 ห้องมุม ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ มีแอร์ 3 เครื่อง ตู้เตียงที่นอน บิวท์อิน โซฟา ชั้นวางของ ติดผ้าม่าน ครัวบิวท์อิน เห็นทิวทัศน์ สวย ภายในโครงการ มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนต สวนสำหรับออกกำลังกาย มี รปภ.24 ชม.เป็นคอนโดที่สวยน่าอยู่ เงียบสงบ ความปลอดภัยสูง เดินทางเข้า-ออกสะดวก ใกล้แหล่งความเจริญ

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดห้องมุมพร้อมเฟอร์ ใกล้ BTS. 55 ตร.ม โครงการ Life@ ติดถนนสุขุมวิท 65 - คอนโด ขาย
โครงการ Life @ ติดถนนสุขุมวิท 65

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: โครงการ Life @ ติดถนนสุขุมวิท 65

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 28 ประกาศ

C298-Life Sukhumvit 48 unit 60 sqm 2bed Rent 37,000 THB. ติดต่อคุณ Amm

เลขที่: 193692
2017-05-05 10:53:39.0
Add to wishlist

โครงการ Life @ ติดถนนสุขุมวิท 65

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Amm

0932824536

เช่า 37000.00 บาท

For Rent : 1 bed 1 bath 31 sqm fl.9 300 to BTS Prakanong

เลขที่: 192029
2017-04-09 12:52:43.0
Add to wishlist