ราคา 4050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม
097-969-6229
2015-03-21 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 150223
รายละเอียดเพิ่มเติม
- เฟอร์นิเจอร์พร้อมเข้าอยู่
- 300 เมตร จาก บีทีเอสอุดมสุข
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- แอร์
- ที่จอดรถ
- ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดบีทีเอสอุดมสุข สุขุมวิท 68 โครงการ sense - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดบีทีเอสอุดมสุข สุขุมวิท 68 โครงการ sense - คอนโด ขาย

เลขที่: 150223
2015-03-21 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม

097-969-6229

ขาย 4050000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดบีทีเอสอุดมสุข สุขุมวิท 68 โครงการ sense - คอนโด ขาย
ขาย 4050000.00 บาท
ขายดาวน์ดีคอนโด ซายน์ (dcondo SIGN) เชียงใหม่เฟสติวัล โดยแสนสิริ
ขาย 380000.00 บาท
คอนโด
ขาย 1600000.00 บาท
ห้องพักสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ สะดวกในการเดินทาง บรรยากาศดี วิวสวย
ขาย 1250000.00 บาท
ขายห้องชุด คอนโดรัชดาพาวิเลี่ยน ทางเข้าซอยรัชดา 30
ขาย 1980000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Aspire สาทร-ตากสิน ห้องสวย - คอนโด ขาย
ขาย 252800.00 บาท
ขาย คอนโด ปล่อยเช่าได้ทันทีA SPACE ME บางนา (เอ สเปซ มี บางนา) 25 ตรม. ห้องพร้อมอยู่ทันทีค่ะ
ขาย 1250000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เดอะ โคลเวอร์ ซอยทองหล่อ 18, 2 ห้องนอน ชั้น 8