ราคา 1679000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59964.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

แจ็ค แจ๊ค
0896994588
2014-11-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 154548
รายละเอียดเพิ่มเติม
ทำเล : ใกล้สถานีรถไฟฟ้าปุณณวิถีเพียง 300 ม. ใกล้ห้าง Bangkok Mall
แบบ : 1-bed ชั้น 12 เนื้อที่ 28.11 ตรม.
ตำแหน่ง : 1208 ห้องริม หัวนอนไม่ติดหัวนอนห้องอื่นๆ ระเบียงทิศตะวันออก

ราคาหน้าสัญญา 1,499,000 บ.
ผ่อนดาวน์ไปแล้วรวม 200,000 บ.
ขายบวกเพิ่ม 180,000 บาท
ราคาสุทธิ 1,679,000 เพียง 59,729 บาท/ตรม.
โปรโมชั่นพิเศษ 100 ห้องแรก : มูลี่ หน้าต่างห้องนอน, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องปรับอากาศ 9,000 BTU 2 เครื่อง

ติดต่อ Jack 089 699 4588

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ : Regent orchid สุขุมวิท 101 (ปุณณวิถี) 28 ตรม. ชั้น 12 ทิศตะวันออก - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 154548
2014-11-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

แจ็ค แจ๊ค

0896994588

ขาย 1679000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1679000.00 บาท
ด่วนให้เช่า 7000 ลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ ศรีบูรพา Lumpini Park Nawamin Si Burapha ตกแต่งสวย
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Ideo mix Sukumwit 103 - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Capital living
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ภัทราภาคอนโด - 3,500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ to to ,Pattarapa place2 condo for rent ซอย ABAC
เช่า 3500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1095000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 1095000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 180000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland