ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 25862.07 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
เลขที่ห้อง 178/8
โครงการ บ้านสวนวังทองหลาง

Admin
0984539124
2014-11-25 17:15:17.0
เลขที่ประกาศ: 155558
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน – โครงการบ้านสวนวังทองหลาง คอนโด 29 ตร.ม. ขาย 790,000 บาท ห้อง Studio ชั้น 1 โครงการอยู่ห่างจากถนนประดิษฐ์มนูญธรรมเพียง 100 เมตร พร้อมเข้าออกอีกด้านในซอยลาดพร้าว 81 ห่างจากถนนลาดพร้าวตรงหน้าห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลและบิ๊กซีประมาณ 1 กม. สามารถเดินทางสะดวกโดยรอบทิศ ทั้งถนนพระราม ๙, รัชดาภิเษก, ลาดพร้าว, รามคำแหง, รามอินทราและเกษตร - นวมินทร์ พร้อมเดินทางเข้าสู่ใจกลางเมืองรวดเร็วด้วยทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ เจ้าของขายเองไม่ผ่านนายหน้า ห้องกว้างติดแอร์และผ้าม่านให้ มีเครื่องทำน้ำอุ่น ตกแต่งพร้อมเฟอร์ครบตามภาพ ระเบียงติดมู่ลี่กันสาดและเหล็กดัด มีเคาท์เตอร์ครัวและซิ้งคล้างจาน พื้นปูลามิเนตอย่างดี ติดตั้งสายอากาศผ่านระบบจานดาวเทียมทำสัญญาเพียง 20,000 บาท ห้องปลอดหนี้พร้อมโอนพร้อมเข้าอยู่ ตัวอาคารมีกล้อง CCTV ใช้ประตูคีย์การ์ด ตัวอาคารมีบริเวณจอดรถรอบอาคาร ค่าไฟตามมิเตอร์ ค่าน้ำหน่วยละ 18 บาท สนใจติดต่อ 098-453-9124 หรือ 02-9347738 ด่วน

วันที่เริ่มโครงการ:
2008-01-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านสวนวังทองหลาง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้านสวนวังทองหลาง

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ บ้านสวนวังทองหลาง - 750000 บาท ติดต่อคุณ Admin