ราคา 7480000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 136.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

16art
2014-11-23 12:55:00.0
เลขที่ประกาศ: 156804
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 136 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

กรีนพลีส แมนชั่น สูง14ชั้น

พื้นที่ 136 ตารางเมตร 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว มีเฟอร์นิเจอร์บางรายการ

ห้องหัวมุม ชั้น6 ซอยประดิพัทธ์7 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กทม.

ราคาขายเพียง 7,480,000 บาท (55,000.-/ตรม.)

สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่ คุณวรรณี T.081-8141016,086-5705307
หรือคลิกเข้าไปดู อสังหาริมทรัพย์ อื่นๆ ได้ที่ http://www.tumlaydee.com/
แฟนเพจ http://www.facebook.com/tumlaydee
ID Line : wannee2004

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 136 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 2
  • ห้องน้ำ : 2

กรีนพลีส แมนชั่น สูง14ชั้น

ห้องหัวมุม ชั้น6 ซอยประดิพัทธ์7 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กทม.

ราคาขายเพียง 7,480,000 บาท (55,000.-/ตรม.)

แฟนเพจ http://www.facebook.com/tumlaydee
ID Line : wannee2004

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด กรีนพลีส แมนชั่น 136ตรม. 2นอน 2น้ำ 1ครัว ราคาถูก ห้องหัวมุม ซอยประดิพัทธ์7 พญาไท
ขาย 7480000.00 บาท
ขายคอนโด U Delight ห้วยขวาง ใกล้ MRT ใกล้เซ็นทรัลพระราม 9 ราคาถูก พร้อมอยู่ สภาพนางฟ้า
ขาย 1990000.00 บาท
ห้องพัก ใกล้โรงเรียนกวดวิชา อาคาร วรรณสรณ์ (เคมีอาจารย์ อุ๊) ใกล้รถไฟฟ้า อนุสาวรีย์ชัย -พญาไท เหมาะสำหรับ เรียนพิเศษ( ติว) ตอนปิดเทอม ช่วง เดือนมีนาคม-เมษายน -พฤษภาคม นี้ ห้องใหญ่ พักได้ 1-8 คน
ขายคอนโด Hi-End โครงการ The Crest พหล11 พร้อมผู้เช่า1ปี (24,000บาทต่อเดือน) Options
ขาย 5200000.00 บาท
ขายดาวน์ด่วน ต่ำกว่าทุน ครับ Ideo Mobi Payathai 24thfloor. 2bed 2 bath, 52Sqm. 7.8M
ขาย 7800000.00 บาท
CONDO LUMPINI-สะพานควาย 90 ตร.ม 3 นอน 2 น้ำ ชั้น 12 ห้องมุม วิวดี ไม่มีตึกบัง ใกล้รถไฟฟ้าสะพานควาย ห้างบิ๊กซี
ขาย 6900000.00 บาท
ให้เช่าห้องคอนโด ชั้น 5 สี่แยกสะพานควาย ประดิพัทธ์ 25 ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS สะพานควาย
เช่า 5900.00 บาท
ห้องพัก ใกล้ อาคาร วรรณสรณ์ รถไฟฟ้า อนุสาวรีย์ชัย พญาไท เรียนพิเศษตอนปิดเทอม พักได้ 1-8 คน
เช่าคอนโด Lumpini Place รัชโยธิน ใกล้รถไฟฟ้าหมอชิต, รถใต้ดินลาดพร้าว
เช่า 12000.00 บาท
ขายส่วนลด ใบจองคอนโด ศุภาลัย เอลีท พญาไท เอกลักษณ์แห่งสถาปัตยกรรมหรูหรา ทันสมัยใจกลางกรุงเทพฯ คอนโดหรูริมถนนศรีอยุธยา เป็นเจ้าของก่อนใค