ราคา 80000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดแชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24

พัชนี สุธีวีระอนันต์
0818218856
2015-02-26 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167580
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดแชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 ชั้น24 ห้อง A11B (ดูตามแปลนห้องเลขที่12) ราคาตามหน้าสัญญา 2,949,000 บาท (ณ วันโอนได้รับส่วนลด 15,000 บาท ) ขอบวกเพิ่ม 80,000 บาท *** ราคานี้ไม่รวม ค่าจอง+ทำสัญญา 70,000 บาท = 150,000 บาท หากมีการผ่อนดาวน์ก็บวกไปตามงวดที่มีการผ่อนค่ะ ต้องการสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ พัชนี (ยุ้ย) 0818218856 Line ID : phachanee-5523 ปัจจุบันห้อง Studio ไม่มีขายแล้วในโครงการ อย่างไรรีบจับจองกันก่อนนะคร้า ของแถม - เฟอร์นิเจอร์ครบชุด (fully furnish สไตล์ Industrial Loft) ประกอบไปด้วย Bed+Mattress,Night Table,TV Cabinet(Bedroom),Wardrobe,Dressing Table,Dressing Chair,TV Cabinet(Living Room),Hight Cabinet,Sofa,Coffe Table,Dining Table,Dinning Chairs,Kitchen Counter - ชุดครัวตามมาตรฐานโครงการ (ก็อกน้ำ+ซิ้งค์+เครื่องดูดควัน+เตาไฟฟ้า) - เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง - ส่วนลด ณ วันโอน 15,000 บาท แชปเตอร์วัน : มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 โครงการคอนโดมิเนียมใหม่ล่าสุดจาก Stylish Residences ออกแบบภายใต้แนวคิด “Industrial Loft” ทีเน้นการออกแบบให้มี Double Space ที่เปิดโล่ง ผสมผสานกับการใช้วัสดุ เช่น เหล็ก, กระจก, อิฐโชว์แนว อย่างลงตัว ภายในโครงการมี Facilities ครบครันรองรับทุกไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ โครงการตั้งอยู่ติด MRT ลาดพร้าว สะดวกต่อการเดินทาง ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง และห้างสรรพสินค้าชั้นนำ อาทิ เซ็นทรัลลาดพร้าว, ยูเนียนมอลล์, บิ๊กซี Extra ครบทุกความต้องการของชีวิตคนเมือง สิ่งอำนวยความสะดวก - Sky Swimming Pool + Kid Pool - Sky Lounge - Sky Garden - Sky Fitness - Sky Tennis Court - Lobby - ตึกจอดรถ 6 ชั้น - ร้านค้า 3 ร้าน - CCTV/Access Card - Cinema Karaoke Room คาดว่าโครงการจะแล้วเสร็จประมาณ ปี 2560