ราคา 1829000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65321.43 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ซี เพลส ลาดพร้าว18 คอนโดมิเนียม

suchart
081-4582402
2015-07-26 11:11:26.0
เลขที่ประกาศ: 173048

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดซีเพลส 77.43 ตร.ม. ซ.ลาดพร้าว 18 ถ.ลาดพร้าว - คอนโด ขาย
ซี เพลส ลาดพร้าว18 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

เลขที่: 2267
2013-09-13 00:00:00.0
Add to wishlist

ซี เพลส ลาดพร้าว18 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 77.0 ตารางเมตร

เอื้องขวัญ

081-937-3209

ขาย 3600000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ซี เพลส ลาดพร้าว18 คอนโดมิเนียม - 1829000 บาท ติดต่อคุณ suchart
ขาย 1829000.00 บาท
ขายดาวน์ด่วน 2 bedroom 2 bathroom at Q.House Sukhumvit 79 - คอนโด ขาย
ขาย 7300000.00 บาท
ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ พระแม่มารี-สาทร ใกล้ BTS-สุรศักดิ์ 60ตร.ม. / Sell Condo Lumpini Ville Phra Mae Maree Sathorn 60Sq.M. - คอนโด ขาย
คอนโดพร้อมตกแต่ง สุขุมวิท 64 อยู่ห่างจากBTSปุณวิถีเพียง 200 เมตร ใกล้ทางด่วนมาก - คอนโด ขาย
ขาย 2900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เอลลิโอ (Elio Del Ray) 34ตร.ม.- 2900000 บาท
ขาย 2900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The EDITOR สะพานควาย - 8200000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 8200000.00 บาท
KSR007 คอนโดห้องใหม่ให้เช่า 8000 ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เฟอร์ครบ 27.86ตรม. วิวแม่น้ำ