ราคา 1880000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56969.70 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 1-RS-0406
โครงการ ศุภาลัย City Resort รัชโยธิน-พหลโยธิน 32

WWW.CONDOSAVEHERE.COM เจ้าของขายเองทุกห้อง ไม่มีค่าคอม
0874344443
2015-09-06 08:01:24.0
เลขที่ประกาศ: 174084
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายใบจอง ขายดาวน์ ศุภาลัย รัชโยธิน - พหลโยธิน32 ( Supalai รัชโยธิน - พหลโยธิน 32 ) ราคาชั่วโมงแรก Studio-2 นอน หลายชั้น หลายวิว

ศุภาลัย รัชโยธิน - พหลโยธิน 32 (เสนานิคม ) อยู่ในย่านรัชโยธินใจกลางเมือง จากแยกรัชโยธินเพียง 600 เมตร มี Bts เสนานิคม เริ่มสร้างแล้วรอใช้ได้เลย ใกล้ห้างใหญ่ เมเจอร์รัชโยธิน และ เซ้นทรัลลาดพร้าว ถูกกว่าคอนโดแถวรัชโยธินแบรนด์อื่นๆมากๆ ตึกแบบห้องสวยคุ้มมากๆครับ

ขายดาวน์ ศุภาลัย รัชโยธิน - พหลโยธิน 32 แบบ Studio - 2 ห้องนอน จองมาชั่วดมงแรกที่เปิดตัว ถูกกว่าเป็นแสนครับ

1.ห้อง 1-RS0406 ทิศเหนือ ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม วิวสวนโล่งหน้าโครงการ ด้านนี้ทิศเหนือไม่มีตึกบังเหมือนทิศใต้ครับ ราคาหน้าสัญญาชั่วโมงแรก 1,886,000 (57151/ตรม) ถูกสุดบนลาดพร้าว - รัชโยธินแล้ว ขายบวก 200,000 - ได้ส่วนลดลูกค้าเก่าศุภาลัยมา 80,000 + Free Furniture ทั้งห้องครับ
2.ห้อง 1-FM0816 ทิศตะวันตกเฉียงใต้ ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 66 ตรม วิวสระสวยมาก ราคาหน้าสัญญาชั่วโมงแรก 3,851,000 (58348/ตรม) ถูกสุดบนลาดพร้าว - รัชโยธินแล้ว ขายบวก 250,000 - ได้ส่วนลดลูกค้าเก่าศุภาลัยมา 300,000
3.ห้อง 2-EX0404 ทิศใต้ ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม วิวสระสวยมาก ราคาหน้าสัญญาชั่วโมงแรก 2,287,000 (55780/ตรม) ถูกสุดบนลาดพร้าว - รัชโยธินแล้ว ขายบวก 150,000 - ได้ส่วนลดลูกค้าเก่าศุภาลัยมา 200,000
4.ห้อง 1-EX0621 ทิศเหนือ ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม วิวสระสวยมาก ราคาหน้าสัญญาชั่วโมงแรก 2,428,000 (59219/ตรม) ถูกสุดบนลาดพร้าว - รัชโยธินแล้ว ขายบวก 150,000 - ได้ส่วนลดลูกค้าเก่าศุภาลัยมา 100,000 + Free Furniture ทั้งห้องครับ