ราคา 5950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 74.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80405.41 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ไม่ได้ระบุ

โอ
0863069279
2015-10-11 10:16:20.0
เลขที่ประกาศ: 175077
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดอารีย์ เพลส ซ.สุขุมวิท 26 74 ตร.ม. ชั้น 2 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์ครบ ขาย 5.95 ล้านบาท

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด สุขขุมวิท 30/1 ชั้น 13 ห้องมุมมีระเบียง - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 5950000 บาท ติดต่อคุณ โอ

เลขที่: 175077
2015-10-11 10:16:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 74.0 ตารางเมตร

โอ

0863069279

ขาย 5950000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 5950000 บาท ติดต่อคุณ โอ
ขาย 5950000.00 บาท
ขาย คอนโด แนว Cottage อบอุ่น ละมุนตาLUMPINI PLACE ปิ่นเกล้า 61.22 ตรม. วิวสะพานพระราม 8 ใกล้ MRT บางยี่ขัน
ขาย 4390000.00 บาท
Life Ratchadapisek (ไลฟ์ รัชดาภิเษก)
เช่า 25000.00 บาท
คีนน์
ขาย 75000.00 บาท
ขายคอนโดพร้อมอยู่อาศัย รัชดาซิตี้ 18 อาคารไพฑูรย์ ชั้น5 ห้องริม
ขาย 1500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เบญจศรี วิภาวดี - 1800000 บาท ติดต่อคุณ Pod Li
ขาย 1800000.00 บาท
For rent Villa Ratchthewi condominium 1bedroom Floor 25th 55sqm. Fully furnish East Pratunam view Condo is close to Siam Paragon MBK Sia
ขาย 31000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด The crystal condo รัตนาธิเบศร์ แคลาย ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง