ราคา 800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26666.67 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ติวานนท์ใกล้รถไฟฟ้าสถานีกระทรวงสาธารณสุข นนทบุรี

ก้อย
0891849292 และ 0824656699
2016-03-08 16:51:51.0
เลขที่ประกาศ: 179374

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-09-11 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ติวานนท์ใกล้รถไฟฟ้าสถานีกระทรวงสาธารณสุข  นนทบุรี

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ติวานนท์ใกล้รถไฟฟ้าสถานีกระทรวงสาธารณสุข นนทบุรี

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน วงศ์ชัยนคร รัตนาธิเบศร์

เลขที่: 389233
2022-02-28 17:14:39.0
Add to wishlist

ติวานนท์ใกล้รถไฟฟ้าสถานีกระทรวงสาธารณสุข นนทบุรี

ขนาดพื้นที่ 96.0 ตารางเมตร

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

0988937399

ขาย 1590000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ติวานนท์ใกล้รถไฟฟ้าสถานีกระทรวงสาธารณสุข นนทบุรี - 800000 บาท ติดต่อคุณ ก้อย
ขาย 800000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Waterford diamond 30/1 - 80000.00 ต่อเดือน ติดต่อคุณ KOTA
เช่า 80000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เอื้ออมรสุขคอนโด - 2000000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ เต้ย สุขใจ
เช่า 2000000.00 บาท
ขาย คอนโด M736 28 Chidlom 35 ตรม Full furnished and electrical appliances.
ขาย 10000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดหรู ฟิวส์ สาทร-ตากสิน (BTS-วงเวียนใหญ่) ชั้น 23 56 ตร.ม. 2 น 1 น้ำ 1 จอดรถ, ราคา 26,000 บาท/เดือน