ราคา 960000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 3/25
โครงการ บ้านตรีวิทย์

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-11-02 15:08:37.0
เลขที่ประกาศ: 186330
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย บ้านตรีวิทย์ คอนโด สุคนธสวัสดิ์ 16 คอนโดมิเนียม ซอยสุคนธสวัสดิ์ 16 ถนนสุคนธสวัสดิ์ # CM02277 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 35.84 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 3 พร้อมที่จอดรถ ภายในมีแอร์ 1 เครื่อง ติดวอลล์เปเปอร์ใหม่ เตียงนอน ตู้เสื้อผ้า ชั้นวางทีวี ผ้าม่าน มีซิงค์สำเร็จรูปตรงระเบียง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ ระบบรักษาความปลอดภัย คีย์การ์ด รปภ.24ชม.กล้องวงจรปิด ลิฟท์โดยสาร เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายเส้นทาง ทำเลอยู่เยื้องกับโรงเรียนสตรีวิทย์ 2 ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ เป็นแหล่งชุมชน ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย โรงพยาบาล ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ พร้อมอยู่ ราคา 960,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 086-302-7857 ป๊อบ

วันที่เริ่มโครงการ:
2008-02-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านตรีวิทย์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้านตรีวิทย์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ บ้านตรีวิทย์ - 960000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 186330
2016-11-02 15:08:37.0
Add to wishlist