ราคา 1850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41111.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ The Log @ สุขุมวิท101/1

Lucky
0992127578
2017-04-20 12:55:35.0
เลขที่ประกาศ: 192489
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายขาดทุน The Log Condo (ตรงข้าม The Log 3), สุขุมวิท 101/1 45 ตรม, ห้องมุมตึก, ชั้น 7 ห้องทิศเหนือ วิวสวย ลมดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ฟรีห้องฟิสเนส และที่จอดรถ ตึกเพิ่งทาสีใหม่สีครีมเทาคาดส้ม ราคา 1.85 ล้าน (ติดต่อเจ้าของตรง งดคอมมิชชั่น) ติดต่อ 099-2127578 หรืออีเมล lockcky@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2007-10-22 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Log @ สุขุมวิท101/1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Log @ สุขุมวิท101/1

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ The Log @ สุขุมวิท101/1 - 9000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์

เลขที่: 230753
2018-03-31 14:34:35.0
Add to wishlist

The Log @ สุขุมวิท101/1

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

มิกซ์ มิกซ์

0887570894

เช่า 9000.00 บาท

ขาย The Log Condo สุขุมวิท101/1,45ตรม opp.The Log3

เลขที่: 192489
2017-04-20 12:55:35.0
Add to wishlist

The Log @ สุขุมวิท101/1

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Lucky

0992127578

ขาย 1850000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The Log @ สุขุมวิท101/1 - 1850000 บาท ติดต่อคุณ ไตรรงค์ ไตรรงค์

เลขที่: 189716
2017-02-27 12:24:21.0
Add to wishlist