ราคา 5000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 185.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ B-Loft Condominium บีลอฟ คอนโดมินียม สุขุมวิท 109

Girl GG
0858909945
2013-05-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 2333
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายใบจอง ราคา 5000 บาท เท่าทุน
ห้องชั้น 3 type L ขนาด 26.55 ตรม.
ห้องราคา 999,900 บาท

สนใจติดต่อ 087-5116370
085-8909945

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจอง B-Loft Condominium สุขุมวิท 109 ราคา 5000 บาท - คอนโด ขาย
B-Loft Condominium บีลอฟ คอนโดมินียม
สุขุมวิท 109

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: B-Loft Condominium

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายต่ำกว่าราคาตลาด ผ่อนถูกกว่าเช่า B-Loft Sukhumvit 109

เลขที่: 335643
2021-03-04 11:11:02.0
Add to wishlist

B-Loft Condominium บีลอฟ คอนโดมินียม สุขุมวิท 109

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

meen meen

0889994558

ขาย 1290000.00 บาท

เลขที่: 2333
2013-05-06 00:00:00.0
Add to wishlist

B-Loft Condominium บีลอฟ คอนโดมินียม สุขุมวิท 109

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

Girl GG

0858909945

ขาย 5000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 5000.00 บาท
ขายถูกคอนโดมิเนียม S&S สุขุมวิท 101/1 ใกล้ BTS