ราคา 1890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 84112.15 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Mona Vale Phetkasem 39

ฟิล์ม
0623655449
2018-08-01 11:26:48.0
เลขที่ประกาศ: 244377
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน เดอะ โมโนเวล เพชรเกษม39 คอนโดใกล้รถไฟฟ้า MRT ภาษีเจริญ 1 นอน วิวเทพ ห้องมุม เพชรเกษม 39 ฮวงจุ้ยดีสุดๆ The Mona Vale Phetkasem 39 เดอะ โมโนเวล เพชรเกษม39 ใกล้สถานีรถไฟฟ้า MRT ภาษีเจริญ ห้องสภามใหม่มาก ใกล้ซีคอน บางแค และ เดอะมอลล์ บางแค ราคาพิเศษสุดๆ :: รายละเอียด :: 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ห้องมุม วิวสวยๆ สภาพห้องใหม่มาก พร้อมเฟอร์ครบชุด เข้าอยู่ได้ทันที ขนาดห้อง 22.47 ตรม. :: รายละเอียด :: The Mona Vale Phetkasem 39 Developer :เซนจูรี่ ซิตี้ เรียลเอสเตท ตั้งอยู่ในเขต : ภาษีเจริญ คอนโด Low Rise 8 ชั้น จำนวน 2 อาคาร ห้องพักอาศัยจำนวน 185 ยูนิต ที่ดินประมาณ 4-3-79 ไร่ :: สถานที่ใกล้เคียง :: 1. ซีคอน บางแค 2. เดอะมอลล์ บางแค 3. ตลาดบางแค 4. มหาวิทยาลัยสยาม 5. โรงพยาบาลเพชรเกษม 2 6. เทสโก้ โลตัส บางแค :: สิ่งอำนวยความสะดวก :: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby (และสระว่ายน้ำ) ระบบ CCTV / Access Card และเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. ราคา 1,890,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) สนใจติดต่อ คุณฟิล์ม Line id : Http://line.me/ti/p/~filmworawalan บริการของเรา — รับฝากขายคอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิดในเขตกรุงเทพฯและปริมณฑล — บริการเงินด่วนเพื่อเสริมสภาพคล่องให้ธุรกิจ โดยวิธีขายฝาก

วันที่เริ่มโครงการ:
2018-08-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Mona Vale Phetkasem 39

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Mona Vale Phetkasem 39

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The Mona Vale Phetkasem 39 - 3250000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 288345
2020-06-04 15:42:56.0
Add to wishlist

The Mona Vale Phetkasem 39

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 3250000.00 บาท

%% ให้เช่า The Mona Vale เพชรเกษม 39 (( 6700 ต่อเดือน / ห้องสวย / ติดซีคอน บางแค ))