ราคา 54000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1687.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ Aspire สาทร ราชพฤกษ์

Benjawan
0948605499
2018-09-09 16:40:50.0
เลขที่ประกาศ: 250168
รายละเอียดเพิ่มเติม
ด่วน!!!!! ขายใบจองคอนโด ASPIRE สาทร-ราชพฤกษ์ BTS MRT บางหว้า ***ขายดาวน์จร้า*** . ***คอนโด Aspire โครงการ สาทร - ราชพฤกษ์ ติดสถานีรถไฟฟ้าบางหว้า . http://propholic.com/prop-talk/%E0%B8%99%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B9%E0%B9%88%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%81-%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%99%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%94%E0%B8%B5/ . One Bedroom ห้องชั้น 9 หน้าต่างหันทิศใต้ ขนาด 31.5 ตรม. พร้อมแอร์ 2 เครื่อง + ห้องครัว ฟิตเนส สระว่ายน้ำ รปภ ตลอด 24 ชม. ราคาเต็ม 2,714,100 ส่วนลดวันจอง 100,000 บาท เหลือเพียง 2,614,100 บาท พร้อมเข้าอยู่ ตุลา นี้ . ***ขอขายราคาเท่าทุน ที่ 54,000 บาท ผ่อนดาวน์ครบแล้ว 5 งวดเรียบร้อยแล้วจร้าา*** . สนใจติดต่อมานะคะ คุณพิม Tel.094-8605499 / คุณบิ๊กกี้ Tel.095-8042999 Line ID: piimmmiie / 0958042999

วันที่เริ่มโครงการ:
2017-06-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Aspire สาทร ราชพฤกษ์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Aspire สาทร ราชพฤกษ์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Aspire สาทร ราชพฤกษ์ - 150000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285300
2019-08-02 16:32:16.0