ราคา 500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 20833.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 206
โครงการ คอนโดใจกลางเมือง อภิญญาเพลส

รติรัตน์ ป่านแก้ว
0898965741
2018-11-04 09:52:23.0
เลขที่ประกาศ: 259387
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด อภิญญาเพลส ขนาด 24 ตร.ม. ชั้น 2 แถวโชคชัย4 ซอย27 เลยกองปราบปรามมาสองซอย ก่อนถึงซอยเจ้าแม่กวนอิม หรือจะเข้าทางซอยลาดพร้าว วังหิน 16 18 20 ก็ได้คะ เป็นซอยเชื่อมกัน เข้าทางลาดปลาเค้าก็ได้ เสนา ก็ได้ ทะเลุไปเมเจอรัชโยธินสบาย หรือเข้าทางรัชดา 32 ก็สะดวก เข้าซอยภาวนาก็ได้ ร่วมไปถึงสามารถเชื่อมไปซอย 71 ออกเรียบทางด่วนรามอินทราก็ได้คะ ใกล้ เซ็นทรัลอีสเวส ขับรถไม่ถึงสิบนาที รถไม่ติดห้านาทีก็ถึงคะ ทำเลดี อาหารการกินเพียบ โครงการน่าอยู่ สะอาด ปลอดภัย นิติบุคคลรับผิดชอบ เป็นคอนโดที่วิศวกรออกแบบมาอย่างมั่นคงและแข็งแรงทั้งหมด 9 ชั้น มีลิฟท์2ตัว มียาม มีแม่บ้านดูแลตลอด สะอาดทั้งตึก โครงการไม่โทรม ประเภท : คอนโดมิเนียม ชื่ออาคาร : อภิญญาเพลส ที่อยู่ห้อง : ชั้น 2 ลิฟต์ : 2 ตัว พื้นที่ใช้สอย(ตร.ม.) : 24 ตารางเมตร ประเภทห้อง : สตูดิโอ ห้องน้ำ : 1 ห้อง พื้นห้อง : กระเบื้อง เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 1 ตัว แอร์มิตซู 9000 btu สถานที่จอดรถ : มีจำนวนจำกัด ระบบความปลอดภัย : คีย์การ์ด, รปภ. เฟอร์นิเจอร์ : ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้งพร้อมกระจก ชั้นวางของอเนกประสงค์ ราคา 500,000 สนใจติดต่อ คุณรัตน์ 089-8965741 line: @ratirath

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-07-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดใจกลางเมือง อภิญญาเพลส