ราคา 4950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74101.79 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู

นภัสภรณ์ นภัสภรณ์
0816956646
2018-11-24 14:39:43.0
เลขที่ประกาศ: 263049
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย 2 ห้องนอน 66.8 ตรม. ศุภาลัยซิตี้รีสอร์ต พระราม 8  2 ห้องนอน 66.5 ตรม. ตึก A ชั้น 7 room 0701 ทิศตะวันตก ขาย 4,950,000 บาท ตรม.ละ74,xxx บาท ติดต่อ หญิง 0816956646 pwantaya@hotmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-05-28 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู - 2950000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 408179
2022-08-18 17:01:06.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 2950000.00 บาท

@@ให้เช่าคอนโด Supalai Loft ตลาดพลู (( 35 ตรม / 8500 ต่อเดือน )) ห่างBTS ตลาดพลู 300 ม

เลขที่: 287769
2020-02-16 13:00:51.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Saranya L

0936529142

เช่า 8500.00 บาท

@@ให้เช่าคอนโด Supalai Loft ตลาดพลู (( 35 ตรม / 9500 ต่อเดือน )) ห่างBTS ตลาดพลู 300 ม

เลขที่: 287283
2019-12-21 12:58:39.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Saranya L

0936529142

เช่า 9500.00 บาท

ขาย 2 ห้องนอน 66.5 ตรม. และ 1 ห้องนอน 56 ตรม. ศุภาลัยซิตี้รีสอร์ต พระราม 8 

เลขที่: 263049
2018-11-24 14:39:43.0
Add to wishlist

ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู