ราคา 40000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 283.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 141342.76 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-04-01 22:51:11.0
เลขที่ประกาศ: 281749
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151486. คอนโด เดอะโคฟ พัทยา นาเกลือ 18/1. ห้อง28 ชั้น10 238ตรม3นอน 3น้ำ. ราคา 40ล้าน โทร081-912-8883 GT-151486 condo for sale The cove Pattaya nakeau. 18/1 room 28 on 10 th floor . Type 3 bedroom 3 bathroom . Fully furnished ready to move in. Price 40 MB.please call 081-912-8883 Id Easyhomeland รหัส: #01838 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 12/06/2015 16:24:59 ราคา: 40,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: พัทยานาเกลือ, ตำบลบางละมุง อำเภอบางละมุง ชลบุรี, 20150 อำเภอ/เขต: บางละมุง จังหวัด: ชลบุรี ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 283 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 3 ห้อง ห้องน้ำ: 3 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-06-12 16:24:59 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01838 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01838

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ด่วน! คอนโด ยูดีไลท์ แอท จตุจักร 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้น 8 วิวสระว่ายน้ำ สร้างเสร็จพร้อมโอนแล้ววันนี้ - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ