ราคา 130000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 12.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10833333.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-04-01 22:59:18.0
เลขที่ประกาศ: 281753
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151481 ที่ดินบนเกาะลันตาใหญ่ จ.กระบี่ เนื้อที่12ไร่ ราคา90ล้านบาท โทร 081-912-8883 GT-151481 Land for sale in Krabi area 12 Rais Price 90.0 MB. PLease call 081-912-8883 ID57111 รหัส: #00253 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 21/05/2015 12:52:35 ราคา: 130,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อำเภอเกาะลันตา จังหวัดกระบี่ อำเภอ/เขต: เกาะลันตา จังหวัด: กระบี่ ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 12 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-07-13 09:48:17 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 00253 URL: http://www.easyhomeland.com/property3.php?h_id=00253

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดบีทีเอส ตกแต่งครบ ที่จอดรถมากสุดๆ 70% ชั้น 15 ขนาด 32 ตรม.ราคา1.99ล้าน เข้าออกวิภาฯ-จตุจักร - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284597
2019-07-07 22:05:14.0