ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34090.91 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 294/185
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-11-14 16:11:38.0
เลขที่ประกาศ: 286518
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03327 ขาย ลุมพินี คอนโดทาวน์ ชลบุรี-สุขุมวิท Lumpini Condo Town Chonburi-Sukhumvit คอนโดมิเนียม ซอยเพชรบ้านสวน 16 ถนนสุขุมวิท ตำบลบางปลาสร้อย อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี เนื้อที่ 22 ตร.ม.ห้องมุม ห้องสตูดิโอ ชั้น 7 ตึก D4 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม เคาท์เตอร์ครัว เฟอร์นิเจอร์ครบชุด แอร์ 1 เครื่อง เตียงนอน+ที่นอน 5 ฟุต ตู้เสื้อผ้า โต๊ะวางทีวี ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ร้านค้า ร้านอาหาร ร้านซัก อบ รีด สวนหย่อม สนามเด็กเล่น สนามออกกำลังกาย ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้สถานที่สำคัญต่างๆ โรงพยาบาลชลบุรี โรงพยาบาลเอกชล โรงพยาบาลมะเร็งชลบุรี โรงพยาบาลเอกชล 2 สถานีรถไฟชลบุรี ตึกคอม (ห้างไอที) เทสโก้ โลตัส ชลบุรี เซ็นทรัล ชลบุรี แม็คโคร บิ๊กซี ชลบุรี บิ๊กซี เอ๊กซ์ตร้า ชลบุรี Index Livingmall ห้องสวย พร้อมอยู่ ราคา 750,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วนคอนโดรีเจ้นท์โฮม 7 (บางนา ซ.สรรพาวุธ 2) คอนโดใหม่สร้างเสร็จพร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ นิว เมกา พลัส บางนา - 500000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 511121
2024-11-27 16:20:28.0