ราคา 3850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97345.13 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Premio Fresco

คุณบุ๋ม คุณบุ๋ม
0917978262
2020-02-11 14:31:01.0
เลขที่ประกาศ: 287714
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด พรีมีโอ เฟรสโก รามอินทรา Premio Fresco 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 39.55 ตร.ม ชั้น 7 อาคาร บี ห้องใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. เซ็นทรัล พลาซ่า รามอินทรา 2. บิ๊กซี รามอินทรา 3. เทสโก้ โลตัส 4. ตลาดลาดปลาเค้า 5. ตลาดสะพานใหม่ 6. โรงพยาบาลเซ็นทรัลเยอเนอรัล 7. โรงพยาบาลสินแพทย์ 8. มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 9. โรงเรียนเลิศหล้า 10. The Walk 11. ศูนย์ราชการ สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ – ฟิตเนส ลอยฟ้า – Club House + Wifi – Lobby – สวนหย่อม, Art Park, Sky Roof Garden – Access Key Card – CCTV, รปภ. 24 ชม. จุดเด่นของโครงการ “Premio Fresco : Art Of Living at Ramintra ศิลปะชีวิตยุคใหม่กับ พรีมีโอ เฟรสโก บูทีคคอนโด บนถนนรามอินทรา กับงานออกแบบที่ลงตัว มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์แต่งเสร็จครบชุด พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที ชีวิตดีๆ ที่ครบทั้งฟังก์ชั่นและดีไซน์รอคุณอยู่ที่นี่แล้ว ราคา 3.85 ล้านบาท Contact : 0917978262 Line ID : ohobibi

วันที่เริ่มโครงการ:
2020-05-31 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Premio Fresco

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Premio Fresco

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด พรีมีโอ เฟรสโก 28 ตรม. Studio เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษ

เลขที่: 374778
2021-11-02 18:35:14.0
Add to wishlist

Premio Fresco

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

KESTATE

0893564144

เช่า 8500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)