ราคา 364000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10550.72 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
เลขที่ห้อง 06
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2020-03-16 16:10:50.0
เลขที่ประกาศ: 288008
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03442 ขายดาวน์ คอนโด เอลลิโอ เดล เนสท์ อุดมสุข Elio Del Nest Udomsuk คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 103 ถนนสุขุมวิท แขวงบางนา เขตบางนา กทม.เนื้อที่ 34.50 ตร.ม.ห้องมุม ห้อง type B7 ห้องนอนขนาดใหญ่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 16 ตึก C พร้อมที่จอดรถ *เฟอร์นิเจอร์* -ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้งบิลท์อิน โซฟา โต๊ะอาหาร ชั้นวางทีวี ฉากกั้นอาบน้ำเป็นสัดส่วน -เป็นห้องใหญ่สุดของห้อง type B7 ห้องนอนขนาดใหญ่ ห้องนั่งเล่น ห้องครัวแยกส่วนปราศจากกลิ่นรบกวน วิวสระว่ายน้ำ โปร่งโล่งสบายตา *สิ่งอำนวยความสะดวก* -ร้านค้า ล็อบบี้ ห้องประชุม สระว่ายน้ำขนาด 50 x 14 เมตร ฟิตเนส 360 องศา Co-Working Space Play Room Laundry -พื้นที่สีเขียวรอบโครงการ เข้า-ออกโครงการ และ อาคารแบบคีย์การ์ด กล้องวงจรปิดทั่วโครงการ และ ด้านในอาคาร รปภ.ตลอด 24 ชม *การเดินทาง* -รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข : 700 เมตร รถสองแถวสุขุมวิท-ศรีนครินทร์ *สถานที่สำคัญ* -Makro อุดมสุข ร้าน 7-Eleven Lotus Express ตลาดอุดมสุข One Udomsuk 101 The Third Place ปิยะรมย์พาร์ค MaxValu -Central บางนา BigC บางนา รพ.ไทยนครินทร์ รร.นานาชาติ Berkeley รร.นานาชาติ St.Andrews ไปรษณีย์ อุดมสุข -โครงการใหม่ แล้วเสร็จ พร้อมโอนกรรมสิทธิ์ ขายดาวน์ 364,000 บาท (ราคาทุน) ราคาหน้าสัญญา 3,626,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Ideo Blucove ติดรถไฟฟ้าอุดมสุข ราคาต่ำกว่าโครงการ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร