ราคา 7400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 154166.67 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Life Ladprao Valley ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์

Incube Realty
0983392461
2020-12-16 11:07:15.0
เลขที่ประกาศ: 319337

วันที่เริ่มโครงการ:
2018-10-19 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Life Ladprao Valley ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Life Ladprao Valley ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Life Ladprao Valley 58 ตรม. 2 beds 2 baths

เลขที่: 430752
2023-02-21 22:38:01.0
Add to wishlist

Life Ladprao Valley ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์

ขนาดพื้นที่ 58.0 ตารางเมตร

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ

0634128966

เช่า 35000.00 บาท

P15CR1911033 Life Ladprao Valley 2 Bed 1 Bath 35 Sqm

เลขที่: 340852
2021-04-02 15:20:34.0
Add to wishlist

Life Ladprao Valley ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 5302300.00 บาท

P15CR1911033 Life Ladprao Valley 2 Bed 1 Bath 35 Sqm

เลขที่: 340508
2021-03-31 09:54:43.0
Add to wishlist

Life Ladprao Valley ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 5302300.00 บาท

P15CR1911033 Life Ladprao Valley 2 Bed 1 Bath 35 Sqm

เลขที่: 339314
2021-03-23 12:51:40.0
Add to wishlist