ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 81555.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Abstracts Phahonyothin Park | แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

บริษัทแอคคิวท์เรียลตี้จำกัด
0856645000
2013-09-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 3237
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน Abstracts พหลโยธิน พาร์ค เพียง 3.67 ล้าน ขนาด 1 ห้องนอน 45.3 ตร.ม. ติดสถานีรถไฟฟ้า BTS

ทรัพย์รหัส C-550224-22

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Abstracts พหลโยธิน พาร์ค เพียง 3.67 ล้าน ขนาด 1 ห้องนอน 45.3 ตร.ม. ติดสถานีรถไฟฟ้า BTS - คอนโด ขาย
Abstracts Phahonyothin Park | แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

ต้องการขายด่วนราคาถูก คอนโด AbSTRACts Phahonyothin Park - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 7046
2015-01-07 00:00:00.0
Add to wishlist

Abstracts Phahonyothin Park | แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

ศิระวิทย์ โพธิ์แก้ว

0865677600

ขาย 360000.00 บาท

Abstracts Phahonyothin Park - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 7004
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

Abstracts Phahonyothin Park | แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

ณฐพล บุญทานนท์

0818243408

ขาย 4200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3400000.00 บาท
ขายคอนโดศุภาลัย ปาร์ค อโศก รัชดา ชั้น 25 แบบห้องSTUDIOขนาด 34.5 ตรม
ขาย 2750000.00 บาท
ให้เช่า Villa Sathorn Condo ขนาดห้อง 42.50 ตร.ม. พร้อมอยู่ปล่อยเช่าเดือนละ 18000 บาท
เช่า 18000.00 บาท
For Rent : ให้เช่าคอนโดใกล้ MRT ห้วยขวาง ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม ค่าเช่า 7,500 บาท (คุยกันได้)