ราคา 2880000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55384.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดพระราม9 โครงการ i-house

วันวิสาข์ ปัญจรงคะ
0816388199
2015-02-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 42267
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดพระราม9 โครงการ i-house RCA ตึกF ชั้น4 สองห้องติดแล้วตีทะลุ ทำเป็น1ห้องนอน 1ห้องรับแขก 2ห้องนํ้า ห้องนํ้านึงแบบปกติ อีกห้องติดตู้อาบนํ้าแบบมีนํ้านวดหลังกับวิทยุ สถาปนิกออกแบบห้องบิ้วอินทั้งหมด ตัวห้องนอนพื้นไม้ มีฉากกันห้องปิดเวลานอน เฟอนิเจอครบ พร้อมอยู่ พื้นที่รวม 52ตร.ม ขาย 2.88 ค่ะ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดพระราม9 โครงการ i-house RCA ตึกF ชั้น4 - คอนโด ขาย
คอนโดพระราม9 โครงการ i-house

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดพระราม9 โครงการ i-house RCA ตึกF ชั้น4 - คอนโด ขาย

เลขที่: 42267
2015-02-19 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโดพระราม9 โครงการ i-house

ขนาดพื้นที่ 52.0 ตารางเมตร

วันวิสาข์ ปัญจรงคะ

0816388199

ขาย 2880000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดพระราม9 โครงการ i-house RCA ตึกF ชั้น4 - คอนโด ขาย
ขาย 2880000.00 บาท
ขายคอนโด (ห้องชุด) การเคหะธนบุรี ระยะ 2 ถนนพระราม 2 ใกล้เซ็นทรัล
ขาย 1790000.00 บาท
ขายดาวน์ Ascent Condoชั้น2เอกมัย-ทองหล่อ42ตรม.1นอน1น้ำ ชั้นสระน้ำ
ขาย 454400.00 บาท
รับดูฮวงจุ้ยบ้าน อาคารสำนักงาน โรงงาน ปรับแก้ฮวงจุ้ย (089)500-5880
จ่ายน้อยแต่หรูหราที่ ป.ธนาคอนโดขายห้องพร้อมอยู่ได้ทันที