ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85416.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ซาริ by แสนสิริ

วีระศักดิ์ พินิตกาญจนพันธุ์
0897079614
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4294
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดรถไพฟ้า ปุณณวิถี
ขนาดห้อง 47.5 ตรม.
ส่วนรับแขกรับประทานอาหาร
- พื้นไม้ลามิเนต หนา 8 มม.
- เครื่องปรับอากาศ
ห้องครัว
- พื้นปูกระเบื้องเซรามิค
- เคาน์เตอร์ครัวกรุหินสังเคราะห์ พร้อมชุดครัวแบบ Build In
- อ่างล้างจานแบบฝังในเค้าเตอร์พร้อมก๊อกน้ำ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด ซาริ (แสนสิริ) สุขุมวิท 64 - คอนโด ขายดาวน์
ซาริ by แสนสิริ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายดาวน์ คอนโด ซาริ (แสนสิริ) สุขุมวิท 64 - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 4294
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ซาริ by แสนสิริ

ขนาดพื้นที่ 48.0 ตารางเมตร

วีระศักดิ์ พินิตกาญจนพันธุ์

0897079614

ขาย 4100000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ซาริ by แสนสิริ - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ kittima Bt

เลขที่: 114251
2014-06-14 21:11:16.0
Add to wishlist

ซาริ by แสนสิริ

ขนาดพื้นที่ 47.0 ตารางเมตร

kittima Bt

0863284462

เช่า 22000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ คอนโด ซาริ (แสนสิริ) สุขุมวิท 64 - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 4100000.00 บาท
ขาย / Sale/ FOR RENT/ให้เช่าราคาถูก, Fortune Condo Tower 5, 10th Fl, 86 Sqm. 2 bedrooms/2 baths/Fully furnished
เช่า 20000.00 บาท
@@ขายและให้เช่า คอนโด The Room สาทร-ตากสิน (2 ห้องนอน) ติดรถไฟฟ้า@@
เช่า 38000.00 บาท
ขายคาซ่าคอนโด รัชดา ราชพฤกษ์ ตึกสูง 26 ตรม ติด BTS สถานีตลาดพลู ชั้น 14 ทิศใต้
เช่า 2500000.00 บาท
ขุายคอนโด คาซ่า รัชดา ราชพฤกษ์ สตูดิโอ 26ตร.ม. เฟอร์บิ้ว ทิศเหนือ วิวสระ เข้าอยู่ได้ทันที
ขาย 2390000.00 บาท
รหัสทรัพย์ J1646 ขาย Casa รัชดา-ราชพฤกษ์ ห้องสวย ติดบีทีเอสตลาดพลู เดินทาง 5 นาทีถึงสาทร ราคาดีมาก
ขาย 2070000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2000000 บาท ติดต่อคุณ anunya phisitnarudom
ขาย 2000000.00 บาท
ขาย Casa Condo รัชดา-ราชพฤกษ์ คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู ห้องเปล่า ไม่เคยปล่อยเช่า
ขาย 1990000.00 บาท
Chatrium for Rent - 1 bed / 1 bath / 66 sqm / price -38000 THB
ขาย 38000.00 บาท
@@ ให้เช่าคอนโด LIBRARY Houze ประชาอุทิศ ( 7000 ต่อเดือน / ถูกสุดในโครงการ ) ห่างม.บางมด 250 ม
เช่า 7000.00 บาท
clear