ราคา 5900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 200.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 29500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ สิวลี คลอง 2 รังสิต-นครนายก

Chom
0817217580
2013-11-01 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4450
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านสิวลี คลอง 2 รังสิต-นครนายก
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสิวลี คลอง 2 รังสิต-นครนายก พื้นที่ 95 ตารางวา มี 3 ห้องนอน ห้องนอนใหญ่มีบิวท์อินตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง แอร์ 1 ตัว 2 ห้องน้ำ 1 ครัว (ในบ้าน) ต่อเติมหลังบ้านแบบโปร่ง ต่อโรงรถ มีห้องแม่บ้าน 2 ห้อง พร้อมห้องน้ำแยกต่างหาก อยู่ซอย 33 ตรงข้ามเป็นสวนของหมู่บ้าน ปรับปรุงระบบน้ำ ระบบไฟ เปลี่ยนใหม่หมด สภาพพร้อมอยู่ ในหมู่บ้านมีโรงเรียนอนุบาลฟ้าสิรินทร์ หมู่บ้านอยู่ริมถนนไม่ต้องเข้าคลอง
ราคา 5.9 ล้านบาท
ติดต่อ - Chom 081-721-7580 Email : nb7217580@yahoo.com

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านสิวลี คลอง 2 รังสิต-นครนายก - คอนโด ขาย
สิวลี คลอง 2 รังสิต-นครนายก

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: สิวลี คลอง 2 รังสิต-นครนายก

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 5900000.00 บาท
ขายคอนโดมีเนี่ยมหรู วิวดอยสุเทพ เงียบสงบ ปลอดภัยใกล้เมือง
ขาย 3.45 บาท
ขายสัญญา จอง คอนโดลุมพินีดาวน์ชิปรังสิต ราคาต้นทุน ราคาถูก