ราคา 800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 22
โครงการ ไม่ได้ระบุ

อาฑิมา
0862272523
2013-09-02 15:10:59.0
เลขที่ประกาศ: 45384
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ทองประชาคอนโดทาวน์ ขนาด 50 ตรม. ชั้น 3 พร้อมเฟอร์ฯ โต๊ะ ตู้ เตียง บิวอินท์ครัว พร้อมแอร์ และ เครื่องทำน้ำอุ่น มี 1 ห้องนอน 1 ห้องรับแขก 1 ห้องน้ำ แยกเป็นสัดเป็นส่วน คอนโดเป็นตึก 8 ชั้น มีลิฟท์ ตรงกลางตึกเป็นแบบโปร่งโล่ง ลมพัดผ่านเย็นสบาย บริเวณหน้าห้องกว้างขวาง ไม่ชนกัน โครงสร้างหลังคาคอนโด เป็นระบบโปร่งแสง (Sky Light) อยู่ ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 7 (แยกศรีนครินทร์-อุดมสุข) เข้าซอยไปเพียง 500 เมตร เข้า-ออก ได้ 2 ทาง ปากซอยมี Tops Super Market มีห้างสรรพสินค้าในระยะ 2 กม. ได้แก่ พาราไดซ์ปาร์ค ซีคอนสแควร์ เซ็นทรัลบางนา บิ๊กซีบางนา ใกล้ รพ.ไทยนครินทร์ รพ.ศิครินทร์ เดินทางสะดวกสบาย ด้วยทางด่วนขั้นที่ 1 ขึ้นที่ ด่านบางนา เดินทางออก ตจว. มีบูรพาวิถี วงแหวนตะวันออก และท้ายซอยเข้ามอเตอร์เวย์ได้สะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTS. เพียง 4 กม. ใกล้ สวนหลวง ร.9 เดินเล่นพักผ่อนหรือออกกำลังกาย มีระบบคีย์การ์ด และ รปภ. บรรยากาศดี เงียบสงบ ร่มรื่น เป็นส่วนตัว ที่จอดรถสะดวกสบาย ได้รับการดูแลอย่างใกล้ชิดและเป็นกันเองเพราะเจ้าของตึกอยู่อาศัยที่ตึก นี้ด้วย ราคา 800,000 บาท เจ้าของขายเอง จะซื้อเพื่ออยู่อาศัยเอง หรือจะซื้อเพื่อให้เช่า ก็คุ้มสุดคุ้ม

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจอง Ideo Blucove Sukhumvit103 (บลูโคฟ สุขุมวิท103) ห้องตะวันออก - คอนโด ขาย