ราคา 1900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 32758.62 บาท/ตารางเมตร
โครงการ โครงการ วรวรรณ พาร์ค ติวานนท์ 40

จำปูน
02-9802233
2013-09-10 17:26:22.0
เลขที่ประกาศ: 48125
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดใหม่ใกล้แยกแคราย โครงการ วรวรรณ พาร์ค ติวานนท์ 40 ขนาด 57.72 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ อยู่่ฝั่งวิวสระว่ายน้ำ มีฟิตเนส จอดรถครบทุกยูนิต ราคาเริ่ม ต้น 1.9 ล้านบาท สนใจสอบถามได้ที่เบอร์ 02-9802233 และ 086-3006066

วันที่เริ่มโครงการ:
2012-08-02 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
โครงการ วรวรรณ พาร์ค ติวานนท์ 40

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: โครงการ วรวรรณ พาร์ค ติวานนท์ 40

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ วรวรรณ พาร์ค ติวานนท์40

เลขที่: 48125
2013-09-10 17:26:22.0
Add to wishlist

โครงการ วรวรรณ พาร์ค ติวานนท์ 40

ขนาดพื้นที่ 58.0 ตารางเมตร

จำปูน

02-9802233

ขาย 1900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ วรวรรณ พาร์ค ติวานนท์40
ขาย 1900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ IDEO วุฒากาศ - 170000 บาท ติดต่อคุณ ชวิศา ศรีสมบูรณ์
ขาย 170000.00 บาท
ขายด่วน พาร์คแลนด์ รัชดา-ท่าพระ 1ห้องนอน ใกล้รถไฟฟ้า 400เมตร
ขาย 2150000.00 บาท
*เครื่องซักผ้าพร้อม ห้องสวย* ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ วุฒากาศ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 21.5ตรม. ชั้น 30
เช่า 9500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ d condo ราชพฤกษ์ จรัญ13 - 85000 บาท ติดต่อคุณ Natthadit N