ราคา 579990.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 20713.93 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ติดรถไฟฟ้านนทบุรีติดถนน รัตนาธิเบศร์

เอก นว
0830148778
2013-09-11 09:29:38.0
เลขที่ประกาศ: 48280

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-09-11 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ติดรถไฟฟ้านนทบุรีติดถนน รัตนาธิเบศร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ติดรถไฟฟ้านนทบุรีติดถนน รัตนาธิเบศร์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

เช่า ยูดีไลท์ รัตนาธิเบศร์ 1 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบ

เลขที่: 169693
2015-03-22 07:56:22.0
Add to wishlist

ติดรถไฟฟ้านนทบุรีติดถนน รัตนาธิเบศร์

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

อัญชลี แสนพรหม

0892473904

เช่า 10000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ติดรถไฟฟ้านนทบุรีติดถนน รัตนาธิเบศร์ - 579990 บาท ติดต่อคุณ เอก นว
ขาย 579990.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Supalai “Condo City Home Sukhumvit 101/2- คอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท (สุขุมวิท 101/2) ” - 17000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ kittima Bt
เช่า 17000.00 บาท
ขาย Dcondo รัตนาธิเบศร์ ใหม่พร้อมอยู่ ติดสถานีรถไฟฟ้า ใกล้ห้างสรรพสินค้า,โรงพายาบาล,โรงเรียน
ขาย 1650000.00 บาท
For Rent ให้เช่า Waterford Sukhumvit 50 1 bed 1 bath 56.5 sq.m BTS Onnuch
เช่า 18000.00 บาท
ขายคอนโด 30.62 ตารางเมตร ใกล้เดอะมอลล์งามวงศ์วาน และจุดขึ้นลงทางด่วน ตกแต่งพร้อมอยู่