ราคา 1390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 76.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 18289.47 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ไม่ได้ระบุ

SAEN SON
0000000000
2024-06-01 16:36:09.0
เลขที่ประกาศ: 485504
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ราคาถูกมาก ซอยสุวินทวงศ์ 7 ใกล้ตลาดมีนบุรี สนใจติดต่อ : เจ้าของขายเอง โทร : 085-112-0892 (ราคาคุยต่อรองได้) ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ราคาถูกมาก เนื้อที่ 19.7 ตร.วา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ปรับปรุงตกแต่งใหม่สวยที่สุดในหมู่บ้าน (พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที) กว้าง โปร่ง โล่ง สบาย บรรยากาศดีมาก ระเบียงกว้างใช้งานอเนกประสงค์ ครัวพร้อม เคาเตอร์ครัวสวยงาม ห้องโถงกว้างใหญ่มาก เหมาะทำออฟฟิตสำนักงาน หรือที่พักอาศัย ถนนในหมู่บ้านกว้างจอดรถได้ทั้งสองฝั่งรถวิ่งสวนได้ และมีพื้นที่จอดรถในบ้านได้อีก ถนนในซอยกว้างมาก เดินทางสะดวก อยู่ตรงข้ามศาลแขวงมีนบุรีแห่งใหม่ (กำลังก่อสร้าง) ตลาดมีนบุรี วัด โรงเรียน โรงพยาบาล ห้างสรรพสินค้า รถไฟฟ้าสีชมพู ราคาขาย 1,390,000 บาท ที่อยู่ : ซอยสุวินทวงศ์ 7 แยก 6/1 ถนนสุวินทวงศ์ แขวงแสนแสบ เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร 10510

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Baan Phrom Phong 2bed - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ราคาถูกมาก ซอยสุวินทวงศ์ 7 ใกล้ตลาดมีนบุรี

เลขที่: 485504
2024-06-01 16:36:09.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 76.0 ตารางเมตร

SAEN SON

0000000000

ขาย 1390000.00 บาท

Baan Phrom Phong 2bed - คอนโด ขาย