ราคา 550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 17741.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 6/126
โครงการ ขายคอนโดถนนพิบูลสงคราม นนทบุรี ใหม่ ใกล้ห้างเมเจอร์

ธนิษฐ์ฌา รมณ์ธนวัฒน์
0815972066
2013-09-28 17:55:37.0
เลขที่ประกาศ: 53635
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดมาเจสติกทาวเวอร์ ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ เนื้อที่ 30.85 วิวสระว่ายน้ำ ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ลอยตัว เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง เข้าอยู่ได้เลย การเดินทางสะดวก ใกล้ท่าน้ำนนทบุรี

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-09-25 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดถนนพิบูลสงคราม นนทบุรี ใหม่ ใกล้ห้างเมเจอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ขายคอนโดถนนพิบูลสงคราม นนทบุรี ใหม่ ใกล้ห้างเมเจอร์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดพร้อมอยู่ มาเจสติกทาวเวอร์ ใกล้ท่าน้ำนนทบุรี 550000 บาท ติดต่อคุณธนิษฐ์ฌา รมณ์ธนวัฒน์
ขาย 550000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ขายคอนโดติดถนนรัตนาธิเบศร์ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าพระนั่งเก้า 1ห้องพักผ่อน 1 ห้องนอน - 649000 บาท ติดต่อคุณ คุน เจ้าของขายเอง
ขาย 649000.00 บาท
+..+ ให้เช่าคอนโด The Estate ท่าพระ (( 7000 ต่อเดือน / วิวสวยมาก ))
เช่า 7000.00 บาท
+++ให้เช่า คอนโด เดอะ เทมโป แกรนด์ สาทร-วุฒากาศ / THE TEMPO GRAND WUTTHAKAD ติด bts วุฒากาศ เพียง 30 เมตร*** ราคา11000 บาท 31 ตรม. เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ) พื้นที่ 31 ตารางเมตร ติด bts ห้องใหม่ คอนโดสไตล์โรงแรม ชั้น 10 วิวรถไฟฟ้า 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่น ห้องครัว สนใจ โทร.097-2467151,082-6414199 Line id t0826414199