ราคา 2400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 73.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 32876.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ รีเจ้นท์โฮม บางนา 7/1

นฤมล นฤมล
0818121776
2013-10-22 18:41:18.0
เลขที่ประกาศ: 60375
รายละเอียดเพิ่มเติม
2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ (พร้อมฝักบัวทั้ง 2 ห้อง) / 2 ระเบียง / ส่วนครัวแยก (ต้องการทำอยู่เองแต่ไม่ได้อยู่จึงต้องการขาย)

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม บางนา ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางนา ติดทางด่วน ขนาดห้อง 31 ตรม แถมเฟอร์ครบ พร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
รีเจ้นท์โฮม บางนา 7/1

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ รีเจ้นท์โฮม บางนา 7/1 - 1250000 บาท ติดต่อคุณ นฎกร จิระบลกิจ

เลขที่: 174538
2015-09-19 21:25:57.0
Add to wishlist

รีเจ้นท์โฮม บางนา 7/1

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

นฎกร จิระบลกิจ

0865115661

ขาย 1250000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ รีเจ้นท์โฮม บางนา 7/1 - 2400000 บาท ติดต่อคุณ นฤมล นฤมล

เลขที่: 60375
2013-10-22 18:41:18.0
Add to wishlist

รีเจ้นท์โฮม บางนา 7/1

ขนาดพื้นที่ 73.0 ตารางเมตร

นฤมล นฤมล

0818121776

ขาย 2400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2400000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด The Rhythm 44-1 ติดถนนสุขุมวิท ติดBTSพระโขนง
เช่า 30000.00 บาท
ขายด่วน คอนโด ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง วิวทางด่วนพระราม 9 รหัส PP1094
ขาย 2380000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด REGENT HOME BANGSON 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตารางเมตร ชั้น 18