ราคา 5690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 199.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 28592.96 บาท/ตารางเมตร
โครงการ feel townhome

พลอยชมพู
087-9907813, 081-3056166
2013-12-21 11:43:15.0
เลขที่ประกาศ: 75020
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายทาวน์โฮม หน้ากว้าง 5.20 เมตร ทำเลดี เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและโฮมออฟฟิศ 3 ห้องนอน + 1 ห้องนั่งเล่น+1 ห้องแม่บ้านและ4 ห้องน้ำ พื้นที่ 24 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 199 ตารางเมตร สนใจรายละเอียดเพิ่มเติม http://condo-townhome-landbank-dd.blogspot.com/ หรือติดต่อ : จันทร์-ศุกร์ / เวลา 9:30 น. – 17:00 น. โทร: 087-9907813, 081-3056166 E-mail: gambntd@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-09-15 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
feel townhome

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: feel townhome

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ feel townhome - 5690000 บาท ติดต่อคุณ พลอยชมพู

เลขที่: 75020
2013-12-21 11:43:15.0
Add to wishlist

feel townhome

ขนาดพื้นที่ 199.0 ตารางเมตร

พลอยชมพู

087-9907813, 081-3056166

ขาย 5690000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ feel townhome - 5690000 บาท ติดต่อคุณพลอย

เลขที่: 61517
2013-10-26 10:38:31.0
Add to wishlist

feel townhome

ขนาดพื้นที่ 199.0 ตารางเมตร

คุณพลอย

0920834253,081-3056166, 087-9907813

ขาย 5690000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ feel townhome - 5690000 บาท ติดต่อคุณ กรกนก

เลขที่: 54669
2013-10-02 16:06:59.0