ราคา 81000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 4500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เอลลิโอ สุขมวิท64

น้ำค้าง เนตรวิเชียร
0815714411
2014-03-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 92102
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด+เฟอร์นิเจอครบเซต ราคาถูก เจ้าของขายเอง ราคาหน้าสัญญา 1.29ล.รวมเงินจอง+เงินทำสัญญา+ผ่อนดาวน์ 1,999 บาท 10เดือน=70,000บาท เจ้าของขายดาวน์ ทั้งสิ้น 99,000 บาท ดังนั้นเหลือโอนกับโครงการเพียง 1,220,010บาทเท่านั้น เลขที่ตึกB2-32 ปัจจุบันโครงการเริ่ม 1.39 ล.บาท พร้อมโอนเข้าอยู่ได้พฤษภา-มิถุนา57 โทร 081-5714411

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดเอลลิโอ สุขมวิท64 ราคาหน้าสัญญา 1.29ล.พร้อมโอน การันตีต่ำกว่าโครงการชัวร์!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! - คอนโด ขายดาวน์
เอลลิโอ สุขมวิท64

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 81000.00 บาท
ให้เช่า แอสปาย สาทร-ตากสิน Aspire Sathorn Taksin เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวสระน้ำ
เช่า 9500.00 บาท
ขายคอนโด The Base พระราม9 1 นอน 30 ตรม ใกล้ The Mall ราม
เช่า 2600000.00 บาท
For rent Ideo mobi asoke / ให้เช่า ไอดีโอ โมบิ อโศก
เช่า 27000.00 บาท
ขายคอนโด ประเสริญสุขเพลส 77.40 ตรม. สภาพเหมือนใหม่(ปรับปรุงใหม่ให้ทั้งหมด) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS หมอชิต และ MRT รัชฎาภิเษก - คอนโด ขาย
ขาย 3500000.00 บาท
ขาย 2ห้องนอน My Condo sukhumvit 52 ติดห้างTesco Lotus และ BTS อ่อนนุช ตบแต่งพร้อม - คอนโด ขาย
ขาย 4300000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด บางกอกฮอไรซอนรัชดาท่าพระใกล้เดอะมอลล์ ท่าพระ - คอนโด ขาย
ขาย 2000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัยซิตี้โฮม ท่าพระ - 2200000 บาท ติดต่อคุณ โอ๋ฉัตร กุหลาบ