ราคา 2830000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56600.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน - พหลโยธิน 32

Sorawit Pradithbatuga
0875067097
2016-02-23 23:24:37.0
เลขที่ประกาศ: 179048
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ราคาเท่าทุน เจ้าของขายเอง ราคาเปิดตัว ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน-พหล32 ใกล้ ม.เกษตร และ เมเจอร์รัชโยธิน แบบห้อง Premier Suite 50 ตารางเมตร : 1 ห้องนอน (ใหญ่ที่สุดของแบบ 1 ห้องนอน) ห้องชั้น5 (จาก8 ชั้น) ระเบียงวิวสระว่ายน้ำ หัวนอนหันทิศตะวันออก ของแถม: แอร์ 2 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น, เฟอร์นิเจอร์ครัว, ฉากกั้นอาบน้ำ, วอลเปเปอร์ ขายดาวน์แค่ 304,800 บาท รวมราคาคอนโดทั้งหมดแค่ 2.83 ล้านบาท เท่านั้น (ตารางเมตรละ 56,000) โครงการสามารถให้เข้าอยู่ได้ประมาณเดือนมีนาคม 2559 และสำหรับผู้ซื้อบ้้านหลังแรก ราคาไม่เกิน 3 ล้านครับ ผู้ซื้อจะได้รับสิทธิ์มาตรการกระตุ้นอสังหาของรัฐบาล โดยได้ลดค่าธรรมเนียมการโอนจาก 2% เหลือ 0.01% ค่าจดจำนอง 1% เหลือแค่ 0.01% ได้ลดหย่อนภาษี 20% 5 ปี คุ้มมากครับ ติดต่อ สอน 08 7 506 7 097 email : sorhoho@hotmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-01-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน - พหลโยธิน 32

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน - พหลโยธิน 32

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)