ราคา 459000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 11347.34 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง EX10420
โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน - พหลโยธิน 32

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-03-25 16:16:18.0
เลขที่ประกาศ: 180023
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน-พหลโยธิน 32 Supalai City Resortratchayothin-Phaholyothin 32 คอนโดมิเนียม ซอยพหลโยธิน 32 # CM02106 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 40.45 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 4 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง ระเบียงภายในห้องชุด วิวสระว่ายน้ำและสวน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส รปภ.กล้องวงจรปิดโครงการ ประตู Key Card สวนหย่อม ระบบป้องกันอัคคีภัย ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายเส้นทาง รถไฟฟ่้า BTS หมอชิต รถไฟฟ้า BTS สีเขียวเข้ม (ส่วนต่อขยาย) รถไฟฟ้า MRT พหลโยธิน ทางด่วนโทลล์เวย์ ทางด่วนงามวงศ์วาน ใกล้สถานที่สำคัญต่างๆTop เสนานิคม โรงพยาบาลเมโย รถไฟฟ้าสายสีเขียวเข้ม (สถานีเสนานิคม) เมเจอร์ รัชโยธิน ม.เกษตรศาสตร์ SCB Park โลตัส โรงเรียนหอวัง เซ็นทรัล ลาดพร้าว สถานีรถไฟฟ้า MRT พหลโยธิน จุดขึ้นลงทางด่วนโทลเวย์ (ด่านบางเขน) โครงการใหม่ ขายดาวน์ 459,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-01-01 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน - พหลโยธิน 32

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน - พหลโยธิน 32

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน - พหลโยธิน 32 - 459000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
ขาย 459000.00 บาท
พักอาศัยก็ได้ เปิดค้าขาย ก็ดี อพาร์ทเม้นท์ ย่านลาดพร้าว ฟรีเน็ต และดาวเทียม 300 ช่อง ห่างถนนใหญ่ 120 ม.