ราคา 520000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 21666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 515
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2018-12-24 17:35:05.0
เลขที่ประกาศ: 268070
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03007 ขายดาวน์ เซเว่น ซีส์ โค้ด ดิ อาซู Seven Seas Cote D'Azur คอนโดมิเนียม ซอยนาจอมเทียน 4 ถนนจอมเทียนสาย 2 ตำบลนาจอมเทียน อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เนื้อที่ 24 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 5 อาคาร Monsco(D) พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงามครัวบิลท์อิน เครื่องดูดควัน แอร์ 1 เครื่องและเครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น เฟอร์นิเจอร์บิลท์อินครบครัน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สนามเด็กเล่น สวนสาธารณะ ระบบรักษาความปลอดภัย รปภ. กล้องวงจรปิด Key Card ทำเลดี ทางเข้าตรงข้ามกับตลาดน้ำสี่ภาค สามารถเดินไปทะเลได้ ใกล้ๆกับร้านอาหารปูเป็น และ ร้านลุงไสว เดินทางสะดวกสบาย โครงการตั้งอยู่อยู่ห่างจากชายหาดจอมเทียน ประมาณ 100 เมตร และสามารถเดินทางไปยังถนนสุขุมวิทได้สะดวกสบาย ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยา บีช บิ๊กซี พัทยาใต้ แม็คโคร พัทยา โรงเรียนอักษรเทพประสิทธิ์ การเดินทางจากถนนสุขุมวิท บริเวณหน้าโรงเรียนชุมชนบ้านบางเสร่ มุ่งหน้าไปทางแยกชัยพฤกษ์ ประมาณ 11.5 กิโลเมตร เลี้ยวซ้ายไปทางซอยนาจอมเทียน 6 ประมาณ 800 เมตร เลี้ยวขวาประมาณ 500 เมตร โครงการอยู่ด้านขวามือ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 520,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 1,620,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด คันทรีคอมเพล็กซ์ อาคาร ซี -ใกล้รถไฟฟ้า ทางด่วน-น้ำไม่ท่วม - คอนโด ขาย