ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 54.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 36851.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
เลขที่ห้อง 1
โครงการ คอนโด ใน เมืองทองธานี เช่น ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม (ครูเมืองทอง) เลควิว คอนโดมิเนียม | Muang Thong Thani

Ratchaporn mam
0972427356
2019-01-19 04:47:37.0
เลขที่ประกาศ: 271518
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ S010879Ju228
ขายคอนโด ห้องชุด เลควิว เมืองทองธานี
ห้องชุด เลควิว เมืองทองธานี
ทาวเวอร์ 7 อาคาร วิคตอเรีย ชั้น30
เนื้อที่ 54 ตารางเมตร 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1ห้องรับแขก พร้อมแอร์ ทุกห้อง เฟอร์นิเจอร์ Built in

บรรยากาศดี ห้องไม่เคยอยู่ ไม่เคยเช่าคับ ใหม่มากๆ
ราคา 1.99 ล้าน ค่าโอนคนละครึ่ง
สิ่งอำนวยความสะดวกระบบคีย์การ์ดเข้าออกระบบกล้องวงจรปิดรปภ 24 ชั่วโมงที่จอดรถสระว่ายน้ำสนามเทนนิสสถานที่ใกล้เคียงอิมแพคเมืองทองธานี มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช โรงเรียนนานาชาติเซนต์ฟังเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ เทสโก้โลตัสบิ๊กซีแจ้งวัฒนะ

บริการเกี่ยวกับอสังหาฯ
รับ ฝาก ขาย บ้านคอนโด ที่ดิน จัดสินเชื่อ
Siamasset 062-631-5858 ,097-242-7356
EMAIL :Siamassetdd123@gmail.com
Page Facebook : Siam asset รับซื้อ ขาย ฝากเช่า อสังหา บ้าน คอนโด ที่ดิน จัดสินเชื่อ งานด่วน งานไ ว
Line add : @siamasset
ID Line:m12911
ลูกค้า คลิกเข้ามา แล้วทัก แจ้งชื่อ มาน่ะค่ะ ทางเราจะมีทีมงานตอบข้อมูลให้ค่ะ ^_^
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ครูเมืองทอง เลควิว คอนโดมิเนียม
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ใน เมืองทองธานี เช่น ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม (ครูเมืองทอง) เลควิว คอนโดมิเนียม Muang Thong Thani