ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 19736.84 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ คอนโด ใน เมืองทองธานี เช่น ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม (ครูเมืองทอง) เลควิว คอนโดมิเนียม | Muang Thong Thani

ตาล​ขาย​ที่ดิน​
0816318838
2024-01-18 20:36:20.0
เลขที่ประกาศ: 470297
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม 38 ตรม. ราคาต่อรองได้

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 38 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร c5
- ชั้นที่ 17 จากทั้งหมด 28 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม / Popular condominium

• สถานีรถไฟฟ้า สายสีชมพู

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.909623,100.55349

ราคา: 750,000 บาท

สนใจติดต่อ: ตาล​ขาย​ที่ดิน​ 0816318838
Line: https://line.me/ti/p/zlH0M2wis6
081-818-9232
081-631-8838​
รับฝากขาย​ จำนอง​ อสังหา​ทุกชนิด
กรุงเทพ​และปริมณฑล
Facebook : Na Patt
Youtube : ตาลขายที่ดิน
TikTok​: @napatt​18
Facebook Page : ตาลขายที่ดิน
Line : ID :napatt.888
สอบถามเพิ่มเติม/ปรึกษา
Line ID : 0818189232
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ครูเมืองทอง เลควิว คอนโดมิเนียม
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ใน เมืองทองธานี เช่น ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม (ครูเมืองทอง) เลควิว คอนโดมิเนียม Muang Thong Thani