ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62264.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร

no no
0863652369
2011-08-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 299
รายละเอียดเพิ่มเติม
The Master Condo 2Bedrooms 53.12ตร.ม ติดBTSกรุงธนบุรี100ม.
ใกล้สีลม สาทร วงเวียนใหญ่
อัสสัม กรุงเทพคริสเตียน จุฬา เตรียมอุดม
ขายคอนโดเดอร์มาสเตอร์สาทร ขนาดพื้นที่ 53.12ตรม.2ห้องนอน 1 รับแขก 1 ครัว 1 ห้องน้ำ
เดินทางสะดวกไม่ต้องเข้าซอย แอร์ 3 ตัว
ปลอดภัยด้วย key card, CCTV, รปภ. 24 ชม.
ฟิทเนส ซาวน่า ที่จอดรถ2คัน

The Master Condo 2Bedrooms 53.12ตร.ม ติดBTSกรุงธนบุรี100ม.
ใกล้สีลม สาทร วงเวียนใหญ่
อัสสัม กรุงเทพคริสเตียน จุฬา เตรียมอุดม
เดินทางสะดวกไม่ต้องเข้าซอย แอร์ 3 ตัว
ปลอดภัยด้วย key card, CCTV, รปภ. 24 ชม.
ฟิทเนส ซาวน่า ที่จอดรถ2คัน

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo for Sale/ขายคอนโด เดอะมาสเตอร์ สาทร เอ็กเซ็คคิวทีฟ 3นอน 130ตรม ชั้น3 พร้อมอยู่ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี - คอนโด ขาย
เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS - คอนโด ขาย

เลขที่: 274
2011-10-03 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร