ราคา 8500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 117.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 72649.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 79/34
โครงการ เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร

ยุท ศิรธารา
0870771779
2013-08-22 17:26:18.0
เลขที่ประกาศ: 42645
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติด BTS กรุงธนบุรี ชั้น 3 วิวสระน้ำ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องทานอาหาร ห้องครัว ปลอดภัย ตกแต่งอย่างดีทั้งหลัง ขายไม่แพง หาไม่ได้แล้ว

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo for Sale/ขายคอนโด เดอะมาสเตอร์ สาทร เอ็กเซ็คคิวทีฟ 3นอน 130ตรม ชั้น3 พร้อมอยู่ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี - คอนโด ขาย
เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS - คอนโด ขาย

เลขที่: 274
2011-10-03 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

สุภาภรณ์ โอวาทสุวรรณ

081-8543797

ขาย 3300000.00 บาท

ขายด่วนThe Master Condo 2Bedrooms 53.12ตร.ม ติดBTSกรุงธนบุรี100ม. - คอนโด ขาย

เลขที่: 299
2011-08-16 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร

ขนาดพื้นที่ 53.0 ตารางเมตร

no no

0863652369

ขาย 3300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ เดอะ มาสเตอร์ คอนโดมิเนียม สาทร - 8500000 บาท ติดต่อคุณ ยุท ศิรธารา