ราคา 700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 20588.24 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 330/33
โครงการ ไม่ได้ระบุ

อารีย์
0863983138
2013-08-01 17:05:57.0
เลขที่ประกาศ: 35524
รายละเอียดเพิ่มเติม
ด่วนคอนโดมิเนียมขนาด 34 ตารางเมตร สุพัตราคอนโดเทล ชั้น6 อุดมสุข 30!! ห้องไม่เคยเปิดให้ใครเช่า ไม่มีประวัติ ปลอดภัย ใกล้ศูนย์การค้าเซ็นทรัลบางนา ซีคอนสแคว ไบเทค เดินทางไปทำงานสะดวกสบาย ขายเพียง

จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วนคอนโดนิรันทร์แกรนด์อยู่ซอยอุดมสุข 17 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 700000 บาท ติดต่อคุณ อารีย์

เลขที่: 35524
2013-08-01 17:05:57.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

อารีย์

0863983138

ขาย 700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 700000 บาท ติดต่อคุณ อารีย์
ขาย 700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดเมืองทองธานี C9 ชั้น 9 ด้านนอก พร้อมเฟอร์ฯ ราคา 2500
ขาย 2500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ แกลดเดิ่น สแควร์ ลาดพร้าว 15 - 70000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 70000.00 บาท
อกัสตัน สุขุมวิท 22 พื้นที่ 96 ตรม.ห้องมุม 2 ห้องนอน สวยมาก - คอนโด ขาย
ขาย 12500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Ideo O2 - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bangna Rental